Lịch thi đấu Giao hữu Câu lạc bộ hôm nay - Lịch bóng đá Giao hữu Câu lạc bộ 2024

Lịch thi đấu Giao hữu Câu lạc bộ hôm nay

filter
Bộ lọc tìm kiếm
Chọn giải đấu
Chọn Quốc gia
Tỷ lệ
Chỉ hiển thị trận đấu có Tỷ lệ
setting
Cài Đặt
Thứ tự trận đấu
Thời gian
Giải đấu
Hiển thị TL
Hiển thị trang
Thông báo
Tất cả
Đã yêu thích
Chuông bàn thắng mới
Âm thanh đội nhà
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Âm thanh đội khách
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Báo thẻ có thẻ
Mũi giờ
Loại TL kèo
Giờ
Chủ
Tỉ số
Khách
H1/Góc
Số liệu
Ngày 22/02
HT
Tyumen
[RUS D1-4]  
Neftchi Fargona
  [UZB D1-5]
1 - 1
0 - 0
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
26
Khimik Dzerzhinsk
[RUS D2W-1]  
Sokol
  [RUS D1-16]
0 - 0
0 - 0
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
17:00
FC Floresti
[MOL D1-7]  
CF Sparta Selemet
  [MOL D1-8]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
19:00
Saxan Ceadir Lunga
[MOL D2B-1]  
Zimbru Chisinau
  [MOL D1-4]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
19:00
Hegelmann Litauen
[LIT D1-4]  
BFC Daugavpils
  [LAT D1-7]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
0.85 0.88
-0.75 3
0.95 0.93
19:30
City Club
[UAE D1-16]  
FC Abdish-Ata Kant
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
20:00
FC Krasnodar
[RUS PR-1]  
Torpedo Moscow
  [RUS D1-8]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
20:00
Rigas Futbola skola
[LAT D1-1]  
Sheriff Tiraspol
  [MOL D1-1]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
20:30
Rubin Kazan
[RUS PR-8]  
Rodina Moskva
  [RUS D1-7]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
21:00
FK Atyrau
Neftchi Fargona
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
21:00
Tyumen
[RUS D1-4]  
PFK Kuban
  [RUS D1-15]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
22:00
Stromsgodset
[NOR D1-12]  
Real Balompedica Linense
  [SPA D34-7]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
22:20
Bronshoj
Nykobing FC
  [DEN D2A-5]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
22:30
Deportivo La Coruna W
Athletic Club Bibao (W)
  [SPA WD1-8]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
Ngày 23/02
01:00
SK Furstenfeld
SC Gleisdorf
  [AUS D3C-9]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
01:30
PSV Eindhoven (W)
[HOL WD1-3]  
Zwolle (W)
  [HOL WD1-6]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
15:00
KAMAZ Naberezhnye Chelny
[RUS D1-9]  
Chernomorets Novorossiysk
  [RUS D1-18]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
16:00
Ham-Kam
[NOR D1-5]  
Fredrikstad
  [NOR D1-2]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
16:30
Paide Linnameeskond
[EST D1-3]  
JK Tallinna Kalev
  [EST D1-4]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
17:00
Ujpesti TE B
Vasas SC II
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
18:00
RSC Hamsik Academy
Slovacko II
  [CZE CFLM-16]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
18:00
MSK Zilina B
[SVK D2-5]  
Trinec
  [CZE CFLM-10]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
18:00
Warta Poznan
[POL PR-14]  
MKS Notec Czarnkow
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
19:00
KSZO Ostrowiec
Chelmianka Chelm
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
19:00
Sogndal
[NOR AL-7]  
Aalesund FK
  [NOR D1-16]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
20:00
Sarpsborg 08
[NOR D1-13]  
KFUM Oslo
  [NOR D1-16]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
20:00
Kristiansund BK
[NOR D1-15]  
Asane Fotball
  [NOR AL-13]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
20:30
Skeid Oslo
[NOR D2B-1]  
Tromsdalen
  [NOR D2B-2]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
22:00
Kongsvinger
[NOR AL-3]  
Lynx FC
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
22:00
Jadran Dekani
[SLO D2-8]  
Krka
  [SLO D2-13]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
22:59
Poland (W)
[29]  
Switzerland (W)
  [22]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
0.83 0.90
0.25 2.5
0.98 0.90
22:59
ASK Voitsberg
[AUS D3C-1]  
Bistrica
  [SLO D2-6]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
Ngày 24/02
00:00
Strommen
[NOR D2B-8]  
Kjelsas
  [NOR D2B-7]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
00:00
FC Artmedia Petrzalka
[SVK D2-2]  
Galanta
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
00:00
Deutschlandsberger SC
[AUS D3C-5]  
UFC Fehring
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
00:00
Vard Haugesund
[NOR D2A-1]  
Jerv
  [NOR D2A-3]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
00:15
Italy (W)
[14]  
Ireland (W)
  [24]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
01:00
Skive IK
[DEN D2A-9]  
IF Lyseng
  [DEN D3-7]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
01:00
SV Oberwart
[AUS D3E-13]  
USV Gnas
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
01:00
Neusiedl
[AUS D3E-11]  
SV St Margarethen
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
01:00
SC Weiz
[AUS D3C-12]  
TUS Heiligenkreuz
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
01:30
Wiener SC
[AUS D3E-9]  
Helfort 15
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
01:30
Mora pine korneuburg
Stockerau
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
01:30
Kaiserslautern (Youth)
VfR Mannheim
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
02:45
England (W)
[4]  
Austria (W)
  [17]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
04:30
Chile (W)
[39]  
Jamaica (W)
  [40]
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
Ngày 26/02
02:30
Ji-Parana FC
Genus RO
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   
Ngày 31/12
00:00
Traiskirchen
SV Gloggnitz
Phân tích Tổng quan Đội hình Kết quả
   
   
   

Lịch thi đấu Giao hữu Câu lạc bộ hôm nay có những gì?

Lịch thi đấu Giao hữu Câu lạc bộ hôm nay mới nhất được cập nhật đầy đủ của 60 đội bóng thuộc nước Quốc tế mùa bóng 2024.

Lịch Giao hữu Câu lạc bộ ngày mai và lịch thi đấu bóng đá giải Giao hữu Câu lạc bộ sớm cũng được Bongdalu123 cung cấp nhanh nhất và chuẩn nhất tới bạn đọc.

Bongdalu123 là chuyên trang về dữ liệu bóng đá hàng đầu Việt Nam sẽ gửi tới bạn đọc LTD BD Giao hữu Câu lạc bộ chính xác nhất của 60 bao gồm: ACS Dumbravita, Aalborg, Angelholms FF, Baden, Barwell, Bayer Leverkusen (W), Bekescsaba, Brno B, Burgos CF, CD Sauzal, Calder United SC (W), Cegled, FC Den Bosch Reserves, FC Dunav Ruse, FK Isloch Minsk, FK MAS Taborsko, FK Panevezys, FK Pohronie, Fredericia, Fremad Amager, Giana, Gornik Zabrze, Grazer AK, Guingamp, Gyori ETO, Hertha Zehlendorf, KS Wieczysta Krakow, Knockbreda, La Solana, Lazio, MTK Hungaria FC II, Malaga, Margate, Matlock Town, Mezokovesd Zsory, Molde, NK Dubrava Zagreb, Neftchi Fargona, Osasuna, Partizan Bardejov, Rheindorf Altach, SC Cambuur, SC Mannsdorf, SG Essen-Schonebeck (W), SSVg Velbert, SV Donau Klagenfurt, SV Ramlingen Ehlershausen, SV Ried, Saarbrucken, SalPa, Scolar Resita, Smorgon FC, Sturm Graz, TUS Heiligenkreuz, Trenkwalder Admira Wacker, Trinec, Uerdingen KFC 05, University of Tasmania SC, Usti nad Labem, Xerez Deportivo.

Ngoài xem lịch Giao hữu Câu lạc bộ hôm nay và rạng sáng ngày mai thuộc Quốc tế mùa bóng 2024 thì quý bạn đọc cũng có thể xem lịch thi đấu bóng đá của hơn 1000 giải đấu trên khắp thế giới tại chuyên trang Lịch thi đấu Bongdalu của chúng tôi.